รายละเอียดสินค้า
| 21.5 23.8 24 27 26 32 Inch Curved Surface Screen i3 i5 i7 All In One PC Monoblock Desktop Computer | |
| พารามิเตอร์ของคอมพิวเตอร์ | |
|
ไฟ LED Backlight |
|
| ขนาดหน้าจอ |
32 นิ้ว |
| มุมมอง: |
178/178 |
| Display area: |
698.4(W)×392.85(H) มิลลิเมตร |
| มติ: |
1920×1080 |
| ความสว่าง |
450/m2 |
| สี: |
BLACK or Silver |
| เวลาตอบสนอง: |
< 5นางสาว |
| ความแตกต่าง |
2,000:1 |
| Consumption | 260w |
| เวลาตอบสนอง | < 5นางสาว |
| Display color(Max): | 16.7M |
| Speaker | 2*8Ω5W |
| CPU | Intel Celeron/Pentium/Core i3/i5/i7 optional |
| ชิป | H61/h81 optional |
| Memory | 4G 8GB 16G optional |
| SSD/HDD | 120GSSD 500G 1TBoptional |
| Cache memory | 3M |
| Base frequency | 2.8-3.4GHz |
| LAN | 1000Mbit LAN+wifi |
| Camera | 2.0M Pixel |
| HD Audio | ใช่ |
| อิน เทอร์ เฟซ | 4x USB 2.0 ,2x USB 3.0 Ports Ports, 1 x HDMI 1 x Headphone-out jack 1 x Microphone-in jack 1xRJ45 |
| Power Adapter | 19V 7A |
| Material | Mg-Al alloy base |
| อุปกรณ์ เสริม | power adaptor ,manual book |
| Power supply | AC 220V 32Hz |
| Consumption | 260w |













